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C “ Nia na Mwelekeo wetu daima ni kujenga, Taifa kwanza ”’

wa Chama kama ilivyoainishwa katika tangazo hili;

@ 1.1 MAJUKUMU YA KAZI

vi.

vii.

Kuwa Afisa Mtendaji Mkuu wa Chama na msimamizi wa shughuli
za kila siku za utendaji wa THTU;

Kusimamia utekelezaji wa maagizo na maazimio ya Kamati Kuu,
Baraza Kuu na Mkutano Mkuu kwa mujibu wa Katiba, Kanuni na
maelekezo ya vyombo vya Chama;

Kuratibu maandalizi ya vikao vya vyombo vikuu vya Chama, taarifa
za utendaji na kumbukumbu za sekretarieti;

Kusimamia watumishi, rasilimali, mipango ya kazi na mifumo ya
utawala ya Chama kwa kuzingatia taratibu ziliizopo;

Kuwa kiungo kikuu cha utendaji kati ya Chama, wanachama, wagjiri,
Serikali, wadau wa mahusiano kazini na taasisi nyingine kwa mujibu
wa maelekezo ya vyombo vya Chama;

Kutoa ushauri wa kitaalamu kwa vyombo vya Chama kuhusu
uendeshaji, masuala ya kazi, majadiliano utatuzi wa migogoro na
maslahi ya wanachama; na

Kufanya kazi nyingine zinazohusiana na nafasi hii atakazopangiwa
na vyombo halali vya Chama.

9 1.2 SIFA ZA MWOMBAJI

Awe na Shahada ya Uzamili au Stashahada ya Uzamili katika Sheria,
Usuluhishi na Uamuzi, Mahusiano Kazini, Taaluma za Maendeleo,
Menejimenti ya Rasilimali Watu au sifa linganifu kutoka katika chuo
kinachotambuliwa na Serikali; AU

Awe na Shahada ya Kwanza katika fani husika kutoka katika chuo
kinachotambuliwa na Serikali pamoja na uzoefu wa ngazi ya
menejimenti ndani ya vyama vya wafanyakazi usiopungua miaka
mitano (5);

iii. Awe na ujuzi wa kutumia kompyuta na mifumo ya ofisi;

Awe na uwezo mzuri wa mawasiliano kwa maandishi na kwa
kuzungumza; na

Awe na uadilifu, tabia njema, uwezo wa uongozi, usiri na weledi
katika masuala ya mahusiano kazini na utawala wa taasisi.

a)

b)

c)
d)

e)

9)

h)

q)

Kwa mujibu wa Katiba ya THTU, Ibara ya 105.1, qjira ya Katibu
Mkuu ni ya mkataba wa muda maalum wa miaka mitano (5),
unaoweza kuongezwa kulingana na utendaji na mahitaji ya Chama.

Waombaji wote lazima wawe raia wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania na wasiozidi umri wa miaka 55

Maombi yote yaambatane na barua ya maombi iliyoandikwa kwa
Mwenyekiti wa THTU Taifa, wasifu binafsi (CV) wenye majina na
anuani za wadhamini wasiopungua wawili, nakala za vyeti vya
elimu na taaluma, cheti cha kuzaliwa pamoja na vielelezo vya
uzoefu wa kazi au gjira.

Nakala za vyeti vinavyowasilishwa ziwe zimethibitishwa na
Kamishna wa Viapo au mamlaka nyingine inayotambulika kisheria.
Uthibitisho wa uzoefu wa kazi/ajira (barua, mikataba au vielelezo
vinavyotambulika).

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika.

Uwasilishaji wa taarifa au nyaraka za kughushi utasababisha
mwombaji kuondolewa kwenye mchakato na hatua nyingine za
kisheria kuchukuliwa.

Waombaiji watakaokidhi vigezo vya awali ndio watakaoitwa kwa
ajili ya usaili.

THTU ni mwajiri wa fursa sawa; wanawake na wanaume wenye
sifa wanahimizwa kuomba.

Barua ya Maombi ya kazi iliyosainiwa ielekezwe kwa
Mwenyekiti, THTU Taifa
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Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika
Tangazo hili hayatafikiriwa.
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